| Kulay: | |
|---|---|
| Sukat: | |
| Materyal: | |
| Tampok: | |
| Application: | |
| Availability: | |
| Dami: | |
SPC FLOORING
BS-SPC
82003-1B
Nagtatampok ang mga SPC floor ng mataas na kalidad na wear layer na nagbibigay ng mahusay na scratch at dent resistance. Kaya, kung naghahanap ka ng pinakamahusay na sahig para sa mga aso, pusa o magulo na mga bata, ang SPC flooring ay angkop sa bayarin.

| Pangalan | 3D Design Super Wear-resistant SPC Plastic Flooring 6mm |
| Kulay | Mayroon kaming ilang daang kulay para sa iyong pinili. |
| Kapal ng Lupon | 6.0mm |
| Pagsuot ng LayerThickness | 0.3mm, 0.5mm bilang regular |
| Tekstur ng Ibabaw | Deep Grain, Wood Grain, Marble Grain, Bato, Carpet |
| Tapusin | UV-Coating |
| Pag-install | I-click ang system(Unilin,Valinge),Loose lay,Dray Back,Glue Down |
| Oras ng Paghahatid | 7-10 araw |
| Sukat | pulgada(mm) |
| 6'*48(150mm*1220mm) | |
| 7'*48(182mm*1220mm) | |
| 9'*48(230mm*1220mm) | |
| 9'*60(230mm*1525mm) | |
| Backing Foam | IXPE(1.0mm,1.5mm,2.0mm) EVA(1.0mm,1.5mm) |
| Ibabaw | Wood Embossed,Deep Wood Embossed, Kamay nasimot,Eir. |
| Paggamit | Silid-tulugan,Kusina,Silong,Bahay,Paaralan,Ospital,Mall,Komersyal na gagamitin. |
| Mga tampok | Hindi tinatagusan ng tubig,Hindi lumalaban sa pagsusuot,Anti-slip,Katibayan ng kahalumigmigan,Hindi masusunog,matibay,anti-scratch,antibacte na riles. |
| palengke | I-export sa American,Canadian,European Market,Part Asia,Africa Bansa,Australia Market |
| Warranty | 10 taon para sa komersyal at 25 taon para sa tirahan |












DIY friendly ang mga sahig ng SPC
Karamihan sa mga sahig ng SPC ay maaaring ituring na DIY. Ang mga produktong lumulutang (o mga click-together) ay ang pinakamadaling i-install na mga palapag, anuman ang uri ng mga ito. Karaniwang ilakip ang bawat palapag sa isang katabing tabla o tile at hayaan ang gravity at friction ang natitira.
Insulation ng init
Kapansin-pansin ang heat insulation at heat preservation effect. Kumportableng pamumuhay.

