| Màu sắc: | |
|---|---|
| Kích thước: | |
| Chất liệu: | |
| Tính năng: | |
| Ứng dụng: | |
| Tình trạng sẵn có: | |
| Số lượng: | |
SÀN SPC
BS-SPC
82003-1B
Sàn SPC có lớp mài mòn chất lượng cao mang lại khả năng chống trầy xước và vết lõm tuyệt vời. Vì vậy, nếu bạn đang tìm kiếm loại sàn tốt nhất cho chó, mèo hoặc trẻ mới biết đi bừa bộn thì sàn SPC sẽ phù hợp với yêu cầu đó.

| Tên | Thiết kế 3D Sàn nhựa SPC siêu chịu mài mòn 6mm |
| Màu sắc | Chúng tôi có hàng trăm màu sắc cho bạn lựa chọn. |
| Độ dày của bảng | 6.0mm |
| Độ dày lớp mặc | 0,3mm, 0,5mm như thường lệ |
| kết cấu bề mặt | Hạt sâu, hạt gỗ, hạt đá cẩm thạch, đá, thảm |
| Hoàn thành | phủ UV |
| Cài đặt | Hệ thống nhấp chuột (Unilin, Valinge), Loose lay, Dray Back, Keo Down |
| Thời gian giao hàng | 7-10 ngày |
| Kích cỡ | Inch(mm) |
| 6'*48(150mm*1220mm) | |
| 7'*48(182mm*1220mm) | |
| 9'*48(230mm*1220mm) | |
| 9'*60(230mm*1525mm) | |
| Bọt nền | IXPE(1.0mm,1.5mm,2.0mm) EVA(1.0mm,1.5mm) |
| Bề mặt | Dập nổi gỗ, Dập nổi gỗ sâu, Cạo bằng tay, Eir. |
| Cách sử dụng | Phòng ngủ, Nhà bếp, Tầng hầm, Nhà, Trường học, Bệnh viện, Trung tâm mua sắm, Sử dụng cho mục đích thương mại. |
| Đặc trưng | Không thấm nước, chống mài mòn, chống trượt, chống ẩm, chống cháy, bền, chống trầy xước, đường ray kháng khuẩn. |
| Chợ | Xuất khẩu sang Mỹ, Canada, Thị trường Châu Âu, Một phần Châu Á, Các nước Châu Phi, Thị trường Úc |
| Bảo hành | 10 năm đối với thương mại và 25 năm đối với dân cư |












Sàn SPC thân thiện với DIY
Hầu hết các sàn SPC có thể được coi là DIY. Các sản phẩm sàn nổi (hoặc sàn nhấp vào nhau) là loại sàn dễ lắp đặt nhất, bất kể loại sàn nào. Về cơ bản, gắn mỗi tầng vào một tấm ván hoặc gạch liền kề và để trọng lực và ma sát làm phần còn lại.
Cách nhiệt
Hiệu quả cách nhiệt và giữ nhiệt rất đáng chú ý. Cuộc sống thoải mái.

