| Rangi: | |
|---|---|
| Ukubwa: | |
| Nyenzo: | |
| Kipengele: | |
| Maombi: | |
| Upatikanaji: | |
| Kiasi: | |
SPC sakafu
BS-SPC
82003-1B
Sakafu za SPC zina safu ya uvaaji ya ubora wa juu ambayo hutoa upinzani bora wa mikwaruzo na kutoboka. Kwa hivyo, ikiwa unatafuta sakafu bora kwa mbwa, paka au watoto wachanga wenye fujo, sakafu ya SPC inafaa muswada huo.

| Jina | Usanifu wa 3D Super Wear sugu ya SPC ya sakafu ya 6mm |
| Rangi | Tuna mamia kadhaa ya rangi kwa chaguo lako. |
| Unene wa Bodi | 6.0 mm |
| Kuvaa TabakaUnene | 0.3mm, 0.5mm kama kawaida |
| Muundo wa uso | Nafaka ya Kina, Nafaka ya Mbao, Nafaka ya Marumaru, Jiwe, Zulia |
| Maliza | UV-Mipako |
| Ufungaji | Bofya mfumo(Unilin,Valinge),Lose lay,Dray Back,Gundi Chini |
| Wakati wa Uwasilishaji | Siku 7-10 |
| Ukubwa | Inchi(mm) |
| 6'*48(150mm*1220mm) | |
| 7'*48(182mm*1220mm) | |
| 9'*48(230mm*1220mm) | |
| 9'*60(230mm*1525mm) | |
| Foam inayounga mkono | IXPE(1.0mm,1.5mm,2.0mm) EVA(1.0mm,1.5mm) |
| Uso | Mbao Iliyopambwa, Mbao Nyingi Iliyopambwa, Mikono iliyopasuka, Eir. |
| Matumizi | Chumba cha kulala,Jikoni,Basements,Nyumbani,Shule, Hospitali,Mall,Biashara ya kutumia. |
| Vipengele | Inayostahimili maji,Inastahimili mikwaruzo,Inazuia kuteleza,Inathibitisha unyevu,Isiyoshika moto,inayodumu,kinga-mikwaruzo,reli ya kuzuia bakteria. |
| Soko | Hamisha kwa Amerika, Kanada, Soko la Ulaya, Sehemu ya Asia, Nchi za Afrika, Soko la Australia |
| Udhamini | Miaka 10 kwa biashara na miaka 25 kwa makazi |












Sakafu za SPC ni rafiki wa DIY
Sakafu nyingi za SPC zinaweza kuzingatiwa kuwa DIY. Bidhaa za kuelea (au kubofya-pamoja) ni sakafu rahisi zaidi kufunga, bila kujali aina zao. Kimsingi ambatisha kila sakafu kwenye ubao au kigae kilicho karibu na acha mvuto na msuguano ufanye mengine.
Insulation ya joto
Insulation ya joto na athari ya kuhifadhi joto ni ya ajabu.Kuishi kwa kustarehesha.

