| Màu sắc: | |
|---|---|
| Kích thước: | |
| Chất liệu: | |
| Tình trạng sẵn có: | |
| Số lượng: | |
SÀN SPC
BS-SPC
BS-2088
SPC vinyl là một lựa chọn sàn vinyl sang trọng với lõi chống thấm 100% có cấu trúc cứng. SPC còn được gọi là vinyl lõi cứng và chúng tôi sử dụng các thuật ngữ này thay thế cho nhau. Sàn vinyl được thiết kế lõi cứng được thiết kế trông giống như gỗ hoặc đá, nhưng đòi hỏi ít bảo trì hơn.
Sàn này bền, không thấm nước và hoàn hảo cho việc lắp đặt DIY. Đó là lý tưởng cho cả khu vực gia đình và thương mại.

| Tên | Sàn vinyl (sàn spc, nhấp vào sàn spc) |
| Màu sắc | Chúng tôi có hàng trăm màu sắc cho bạn lựa chọn. |
| Độ dày của bảng | 3,5mm,4,0mm,4,5mm,5,0mm,5,5mm,6,0mm,6,5mm,7,0mm,8,0mm. |
| Độ dày lớp mặc | 0,3mm, 0,5mm như thường lệ |
| kết cấu bề mặt | Hạt sâu, hạt gỗ, hạt đá cẩm thạch, đá, thảm |
| Hoàn thành | phủ UV |
| Cài đặt | Hệ thống nhấp chuột (Unilin, Valinge), Loose lay, Dray Back, Keo Down |
| Thời gian giao hàng | 7-10 ngày |
| Kích cỡ | Inch(mm) |
| 6'*48(150mm*1220mm) | |
| 7'*48(182mm*1220mm) | |
| 9'*48(230mm*1220mm) | |
| 9'*60(230mm*1525mm) | |
| Bọt nền | IXPE(1.0mm,1.5mm,2.0mm) EVA(1.0mm,1.5mm) |
| Bề mặt | Dập nổi gỗ, Dập nổi gỗ sâu, Cạo bằng tay, Eir. |
| Cách sử dụng | Phòng ngủ, Nhà bếp, Tầng hầm, Nhà, Trường học, Bệnh viện, Trung tâm mua sắm, Sử dụng cho mục đích thương mại. |
| Đặc trưng | Không thấm nước, chống mài mòn, chống trượt, chống ẩm, chống cháy, bền, chống trầy xước, đường ray kháng khuẩn. |
| Chợ | Xuất khẩu sang Mỹ, Canada, Thị trường Châu Âu, Một phần Châu Á, Các nước Châu Phi, Thị trường Úc |
| Bảo hành | 10 năm đối với thương mại và 25 năm đối với dân cư |
Cấu trúc chương trình
1. Lớp phủ UV: Bảo vệ khỏi trầy xước, tia UV và phai màu.
2. Lớp chống mài mòn: Bảo vệ bề mặt khỏi bị mài mòn; tạo kết cấu bề mặt cho gỗ hoặc đá.
3. Lớp PHIM TRANG TRÍ: Đồ họa độ nét cao được in trên phim mang lại hình dáng và màu sắc của gỗ, đá hoặc thảm.
4. SPC CORE : Bột đá vôi và vật liệu composite PVC. Bền, không thấm nước và chống cháy.
5. IXPE (tùy chọn): Lớp đệm EVA hoặc IXPE cung cấp lớp đệm cho bàn chân của bạn và cải thiện khả năng cách âm.
Trò chuyện ngay bây giờ hoặc Gửi yêu cầu để biết thêm mẫu. Hỗ trợ tùy chỉnh.












0 formaldehyde, bảo vệ môi trường
Sàn SPC có thể tạo ra 0 metanol nhờ vật liệu và thành phần độc đáo của nó. Sàn SPC được thực hiện bằng cách nung nóng và không cần keo. Chất liệu chính của đế sàn nhựa đá SPC là bột đá tự nhiên, không chứa formaldehyde và bất kỳ nguyên tố phóng xạ nào.

Sàn SPC
Viết tắt của Stone Plastic Composite, cốt lõi bao gồm chủ yếu là canxi cacbonat (đá vôi), polyvinyl clorua và chất hóa dẻo.SPC là sản phẩm mới nhất trên thị trường sàn.Sàn SPC khắc phục những nhược điểm và thay thế các sản phẩm truyền thống như sàn vinyl, sàn LVT, sàn gỗ tự nhiên và gỗ công nghiệp. Một số lợi ích bao gồm khả năng chống thấm nước 100%, có hoa văn bắt mắt và dễ lắp đặt.
Các sàn chúng tôi cung cấp đều tuân thủ các tiêu chuẩn EU.
