| Kulay: | |
|---|---|
| Sukat: | |
| Materyal: | |
| Tampok: | |
| Application: | |
| Availability: | |
| Dami: | |
SPC FLOORING
BS-SPC
18036
Ano ang SPC Flooring?
Ang sahig ng SPC ay gawa sa pulbos na bato at mga plastik na materyales, na nangangahulugang hindi ito naglalaman ng anumang kahoy o natural na mga sangkap. Ginagawa nitong mainam na pagpipilian para sa mga mamasa-masa na espasyo sa mga bahay gaya ng mga kusina, banyo, at mga living area. Ang pang-ibabaw na kulay na pelikula ay maaaring idisenyo ayon sa mga kagustuhan ng customer upang matugunan ang mga pangangailangan ng iba't ibang mga customer.

| Pangalan | Vinyl flooring (spc flooring, i-click ang spc flooring) |
| Kulay | Mayroon kaming ilang daang mga kulay para sa iyong pinili. |
| Kapal ng Lupon | 3.5mm,4.0mm,4.5mm,5.0mm,5.5mm,6.0mm,6.5mm,7.0mm,8.0mm. |
| Pagsuot ng LayerThickness | 0.3mm, 0.5mm bilang regular |
| Tekstur ng Ibabaw | Deep Grain,WoodGrain,Marble Grain,Bato,Carpet |
| Tapusin | UV-Coating |
| Pag-install | I-click ang system(Unilin,Valinge),Loose lay,Dray Back,Glue Down |
| Oras ng Paghahatid | 7-10 araw |
| Sukat | pulgada(mm) |
| 6'*48(150mm*1220mm) | |
| 7'*48(182mm*1220mm) | |
| 9'*48(230mm*1220mm) | |
| 9'*60(230mm*1525mm) | |
| Backing Foam | IXPE(1.0mm,1.5mm,2.0mm) EVA(1.0mm,1.5mm) |
| Ibabaw | Wood Embossed,Deep Wood Embossed, Kamay nasimot,Eir. |
| Paggamit | Silid-tulugan,Kusina,Silong,Bahay,Paaralan,Ospital,Mall,Komersyal na gagamitin. |
| Mga tampok | Hindi tinatagusan ng tubig,Hindi lumalaban sa pagsusuot,Anti-slip,Katibayan ng kahalumigmigan,Hindi masusunog,matibay,anti-scratch,antibacte na riles. |
| palengke | I-export sa American,Canadian,European Market,Part Asia,Africa Bansa,Australia Market |
| Warranty | 10 taon para sa komersyal at 25 taon para sa tirahan |












1. Mga Mataas na Kalidad: Ginagarantiya namin ang paggamit ng sariwa, ganap na dalisay na mapagkukunan. Upang matiyak ang malakas na lakas ng pag-click at mahusay na katatagan para sa SPC Floor, pinapanatili namin ang 3:1 ratio ng calcium sa PVC.
2. Makabagong Kagamitan sa Produksyon at Pagsubok: Sa pamamagitan ng paggamit ng mga advanced na Click machine mula sa kilalang tatak ng Homage sa Germany, nakakamit namin ang isang walang kamali-mali na proseso ng pagmamanupaktura na walang mga imperpeksyon o mga puwang sa mga gilid.
3. Mga Pinagkakatiwalaang Sertipikasyon: Ang aming mga produkto ay sumailalim sa masusing inspeksyon at nakatanggap ng pag-apruba mula sa mga mapagkakatiwalaang organisasyon gaya ng Floor Score, CE, at SGS, na tinitiyak ang kanilang kalidad at pagsunod.
4. Proteksiyon na Patong: Ang aming sahig ay pinahiran ng isang ceramic UV layer na hindi lamang pinoprotektahan ito mula sa mga paso at mantsa ngunit kasama rin ang isang espesyal na antibacterial na paggamot, na partikular na mahalaga sa mga natatanging kalagayan ngayon.
5. Maaasahang Warranty: Kami ay nakatuon sa pagbibigay ng pambihirang serbisyo pagkatapos ng pagbili. Kung mayroon kang anumang mga katanungan o alalahanin sa panahon ng proseso ng pag-install, ang aming koponan ay magagamit 24/7 upang tulungan ka.

