| Rangi: | |
|---|---|
| Ukubwa: | |
| Nyenzo: | |
| Kipengele: | |
| Maombi: | |
| Upatikanaji: | |
| Kiasi: | |
SPC sakafu
BS-SPC
18036
Sakafu ya SPC ni nini?
Sakafu ya SPC imetengenezwa kwa unga wa mawe na vifaa vya plastiki, ambayo inamaanisha kuwa haina kuni au vitu vya asili. Hii inafanya kuwa chaguo bora kwa nafasi zenye unyevunyevu katika nyumba kama vile jikoni, bafu, na maeneo ya kuishi. Filamu ya rangi ya uso inaweza kutengenezwa kulingana na matakwa ya mteja ili kukidhi mahitaji ya wateja mbalimbali.

| Jina | Sakafu ya vinyl (sakafu ya spc, bofya sakafu ya spc) |
| Rangi | Tuna mamia kadhaa ya rangi kwa chaguo lako. |
| Unene wa Bodi | 3.5mm,4.0mm,4.5mm,5.0mm,5.5mm,6.0mm,6.5mm,7.0mm,8.0mm. |
| Kuvaa TabakaUnene | 0.3mm, 0.5mm kama kawaida |
| Muundo wa uso | Nafaka ya Kina,Grain ya Mbao,Nafaka ya Marumaru,Mawe,Zulia |
| Maliza | UV-Mipako |
| Ufungaji | Bofya mfumo(Unilin,Valinge),Lose lay,Dray Back,Gundi Chini |
| Wakati wa Uwasilishaji | Siku 7-10 |
| Ukubwa | Inchi(mm) |
| 6'*48(150mm*1220mm) | |
| 7'*48(182mm*1220mm) | |
| 9'*48(230mm*1220mm) | |
| 9'*60(230mm*1525mm) | |
| Foam inayounga mkono | IXPE(1.0mm,1.5mm,2.0mm) EVA(1.0mm,1.5mm) |
| Uso | Mbao Iliyopambwa, Mbao Nyingi Iliyopambwa, Mikono iliyopasuka, Eir. |
| Matumizi | Chumba cha kulala,Jikoni,Basements,Nyumbani,Shule, Hospitali,Mall,Biashara ya kutumia. |
| Vipengele | Inayostahimili maji,Inastahimili mikwaruzo,Inazuia kuteleza,Inathibitisha unyevu,Isiyoshika moto,inayodumu,kinga-mikwaruzo,reli ya kuzuia bakteria. |
| Soko | Hamisha kwa Amerika, Kanada, Soko la Ulaya, Sehemu ya Asia, Nchi za Afrika, Soko la Australia |
| Udhamini | Miaka 10 kwa biashara na miaka 25 kwa makazi |












1. Nyenzo za Ubora wa Juu: Tunahakikisha matumizi ya rasilimali safi, safi kabisa. Ili kuhakikisha uimara bora wa kubofya na uthabiti bora kwa Sakafu ya SPC, tunadumisha uwiano wa 3:1 wa kalsiamu kwa PVC.
2. Vifaa vya Kisasa vya Uzalishaji na Majaribio: Kwa kutumia mashine za hali ya juu za Bofya kutoka kwa chapa maarufu ya Homage nchini Ujerumani, tunafanikisha mchakato wa utengenezaji usio na dosari usio na dosari au mapungufu kando kando.
3. Uthibitishaji Unaoaminika: Bidhaa zetu zimekaguliwa kwa kina na kupokea idhini kutoka kwa mashirika yanayotambulika kama vile Floor Score, CE, na SGS, na kuhakikisha ubora na utiifu wao.
4. Mipako ya Kinga: Sakafu yetu imepakwa safu ya kauri ya UV ambayo sio tu inailinda kutokana na kuungua na madoa lakini pia inajumuisha matibabu maalum ya antibacterial, ambayo ni muhimu sana katika hali za kipekee za leo.
5. Dhamana ya Kutegemewa: Tumejitolea kutoa huduma ya kipekee baada ya ununuzi. Ikiwa una maswali au wasiwasi wowote wakati wa mchakato wa usakinishaji, timu yetu inapatikana 24/7 ili kukusaidia.

