| Ukubwa: | |
|---|---|
| Nyenzo: | |
| Upatikanaji: | |
| Kiasi: | |
LVT sakafu
BS-SPC
BS-2098
LVT inawakilisha Kigae cha Vinyl cha Anasa na imeundwa kunakili nyenzo za sakafu ngumu kama vile mawe au mbao huku ikitoa manufaa zaidi ya kiutendaji. Inapatikana katika mbao au vigae, LVT hufungua dhana mbalimbali za muundo kwa kutumia filamu halisi iliyochapishwa kwa picha na tabaka wazi za msingi za vinyl. Hata jicho lililofunzwa zaidi litakuwa na wakati mgumu kutofautisha LVT kutoka kwa bidhaa ambazo huiga.
Sakafu hii ni ya kudumu, isiyo na maji, na inafaa kabisa kwa usanikishaji wa DIY. Ni bora kwa maeneo ya nyumbani na ya kibiashara.

| Jina | Sakafu ya Tile ya Vinyl ya kifahari |
| Rangi | Tuna mamia kadhaa ya rangi kwa chaguo lako. |
| Unene wa Bodi | 1.5mm,2.0mm,2.5mm,3.0mm,3.5mm,4.0mm,5.5mm,6.0mm,7.0mm.8.0mm. |
| Kuvaa TabakaUnene | 0.3mm 0.5mm 0.7mm kama kawaida |
| Muundo wa uso | Deep Grain, WoodGrain, Marble Grain, Stone, Carpet |
| Maliza | UV-Mipako |
| Ufungaji | Bofya mfumo(Unilin,Vali |
| Wakati wa Uwasilishaji | Siku 7-10 |
| Ukubwa | Inchi au MM |
| 6'*48 12'*12 | |
| 7'*48 12'*24 | |
| 9'*48 18'*18 | |
| 9'*36 18'*36 | |
| Foam inayounga mkono | IXPE(1.0mm,1.5mm,2.0mm) EVA(1.0mm,1.5mm) |
| Uso | Mbao Iliyopambwa, Mbao Nyingi Iliyopambwa, Mikono iliyopasuka, Eir. |
| Matumizi | Chumba cha kulala,Jikoni,Basements,Nyumbani,Shule, Hospitali,Mall,Biashara ya kutumia. |
| Vipengele | Inayostahimili maji,Inastahimili mikwaruzo,Inazuia kuteleza,Kuzuia unyevu,Isiyoshika moto,inayodumu,kinza mikwaruzo,reli ya kuzuia bakteria. |
| Soko | Hamisha kwa Marekani, Kanada, Soko la Ulaya, Sehemu ya Asia, Nchi za Afrika.Soko la Australia |
| Udhamini | Miaka 10 kwa biashara na miaka 25 kwa makazi |
Sakafu ya LVT sio tu ina utendaji bora wa bidhaa, viashiria vya mazingira, utajiri wa rangi, lakini pia ina faida za kuwekewa kwa urahisi na ujenzi wa haraka.












100% UTHIBITISHO WA MAJI WA SPC FLOORING
Sakafu za SPC hazipitiki maji kwa 100%, ambazo unaweza kusakinisha kwenye kila chumba nyumbani kwako.
KUPINGA MKWARUZO WA KUSAFUA SPC
Sakafu ya SPC hutumia teknolojia mpya rangi ya UV, ambayo ina oksidi ya metali, ndani, ambayo inahakikisha upinzani wa mwanzo wa sakafu.
UPINZANI WA MADOA WA KUSAFU SPC
Uso wa sakafu ya SPC umefunikwa na safu ya kuvaa PE, na inatibiwa haswa na mipako maalum na ya safu mbili ya UV. Rangi ya UV ya BS-SPC ni teknolojia ya juu na maalum nchini China, ambayo ni upinzani wa stain wa kutosha.
ANTI SIGARET OF SPC FLOORING
Teknolojia mpya ya mipako ya UV italinda uso, joto la juu la sigara inayowaka haipati ushawishi kwenye mipako ya UV, na pia hakuna uharibifu wa uso wa sakafu ya SPC.


Iliyotokana na vigae vya kawaida vya vinyl, LVT ina tabaka 3, kila moja ikiwa na madhumuni ya kufikia rangi inayotaka na athari ya unamu. Safu ya kwanza, inayoitwa safu ya kuvaa, inachukua kuvaa na mikwaruzo yote huku ikipinga madoa bila kuathiri muundo au kazi ya tile. Safu ya pili ni safu ya kubuni iliyochapishwa, ambayo hutoa taswira halisi ya kauri au mawe ambayo huwafanya kuwa halisi. Safu ya tatu ni msaada wa tile, ambayo inaongeza nguvu za muundo, uadilifu na uimara unaotarajiwa kwa kila tile ya vinyl.
Kwa pamoja, tabaka zote tatu huunda msingi wa vigae vya LVT, ambavyo vinachukuliwa kuwa vigae vibunifu zaidi, vinavyofanya kazi zaidi na vinavyoweza kutumika vingi vinavyopatikana leo.
Vifaa vya sakafu ya LVT hutumia fomula za kirafiki ambazo hazina metali nzito, phthalates, methanoli na vitu vingine vyenye madhara, na kuzingatia viwango vya EN14372, EN649-2011, IEC62321, GB4085-83. Ni maarufu katika nchi zilizoendelea katika masoko ya Ulaya, Amerika na Asia-Pasifiki. Kwa utulivu wake bora na uimara, sakafu ya LVT hutatua tatizo la deformation ya unyevu na mold ya sakafu ya mbao imara pamoja na tatizo la formaldehyde la vifaa vingine vya mapambo. Inapatikana katika anuwai ya rangi na mifumo, inayofaa kwa mapambo ya ndani ya nyumba, hoteli, hospitali, maduka makubwa na maeneo mengine ya umma.

Unaweza kuwasiliana na timu yetu kupitia chaneli mbalimbali. Unaweza kutembelea tovuti yetu na kujaza fomu ya mawasiliano, piga simu ya dharura ya huduma kwa wateja, au ututumie barua pepe. Wawakilishi wetu wenye ujuzi watafurahi kukusaidia na kutoa taarifa unayohitaji.
Ili kuagiza, unaweza kuwasiliana na timu yetu ya mauzo moja kwa moja au kuwasilisha ombi la agizo kupitia tovuti yetu. Wawakilishi wetu wa mauzo watakuongoza katika mchakato wa kuagiza, ikiwa ni pamoja na kuchagua bidhaa zinazohitajika, kuthibitisha kiasi, na kukupa nukuu.
Tunatoa chaguo nyingi za malipo ili kuhakikisha urahisi kwa wateja wetu. Unaweza kuchagua kulipa kupitia uhamisho wa benki, kadi ya mkopo, au mifumo mingine salama ya malipo mtandaoni. Timu yetu itakuongoza katika mchakato wa malipo na kutoa maelezo yote muhimu.
Saa za uwasilishaji zinaweza kutofautiana kulingana na eneo na kiasi cha agizo. Baada ya agizo lako kuthibitishwa, timu yetu itakupa makadirio ya kalenda ya matukio ya uwasilishaji. Tunajitahidi kuhakikisha utoaji wa haraka na tutakufahamisha katika mchakato wote.
Ingawa hatutoi huduma za usakinishaji moja kwa moja, tunaweza kupendekeza wasakinishaji wa kitaalamu katika eneo lako. Timu yetu inaweza kutoa mwongozo kuhusu taratibu za usakinishaji na kutoa usaidizi wa kiufundi ili kuhakikisha mchakato mzuri wa usakinishaji.
Matengenezo sahihi ni muhimu kwa maisha marefu na kuonekana kwa sakafu yako. Tunatoa maagizo ya kina ya utunzaji na miongozo kwa kila bidhaa. Kusafisha mara kwa mara kwa sabuni zisizo kali na kuepuka kemikali kali au zana za abrasive zitasaidia kudumisha ubora na kuonekana kwa sakafu yako.
